01
Tsarin Gano Karfe
Siffofin samfur
Injin gano nauyi
Ƙarfafawar duniya mai ƙarfi: Tsarin daidaitaccen tsarin na'ura duka da daidaitaccen ƙirar ɗan adam da na'ura na iya kammala ma'auni na abubuwa daban-daban;
Sauƙi don aiki: Yin amfani da ƙirar mutum-mashin launi na Weilun, cikakken fasaha da ƙirar mai amfani; Belin mai ɗaukar nauyi yana da sauƙi don haɗawa da haɗawa, mai sauƙin shigarwa da kulawa, da sauƙin tsaftacewa;
Gudun daidaitawa: Yin amfani da injin sarrafa mitar mai canzawa, ana iya daidaita saurin gwargwadon buƙatu;
Babban sauri da daidaito: ta yin amfani da na'urori masu auna sigina na dijital, tare da saurin samfurin sauri da daidaito mai girma;
Bin diddigin sifili: ana iya kasancewa da hannu ko sake saiti ta atomatik, haka kuma ana iya bin diddigin sifili mai ƙarfi;
Ayyukan rahoto: ƙididdige ƙididdiga na rahotanni, ana iya samar da rahotanni a cikin tsarin Excel, za a iya samar da rahotannin bayanai daban-daban ta atomatik, kebul na USB na waje, za a iya shigar da shi cikin kebul na USB don fitar da bayanai a cikin ainihin lokaci, kuma yana iya tallafawa matsayin samarwa a kowane lokaci; Samar da ma'aikata siga saitin dawo da aikin, kuma zai iya adana mahara jeri;
Fang, dace don canza ƙayyadaddun samfur;
Ayyukan mu'amala: Ajiye daidaitaccen dubawa, sauƙaƙe sarrafa bayanai, kuma yana iya sadarwa da haɗi tare da PC da sauran na'urori masu hankali;
Koyon kai: Bayan ƙirƙirar sabon bayanin dabarar samfur, babu buƙatar saita sigogi. Yi amfani da aikin koyo don saita madaidaitan na'urar ta atomatik kuma adana su don sauƙi mai sauƙi lokacin canza samfura na gaba. (Masu shigar da sigina 2000, ana iya ƙarawa).
Injin gano ƙarfe
Tsarin aiki yana ɗaukar ƙirar mai amfani da hankali, tare da babban allon taɓawa mai girman inci 7 wanda ke da hankali da dacewa. Wannan haɗin gwiwar yana da sauƙi don aiki kuma ya dace da ma'aikata don aiki cikin sauƙi da fahimta, ba tare da buƙatar ayyuka masu rikitarwa don samun ingantaccen bayani ba. Yana da aikin koyan kai da dannawa ɗaya kawai, kuma yana buƙatar wuce samfurin da aka gwada ta tashar ganowa sau ɗaya bisa ga tsarin da aka saita don saita ta atomatik da daidai kuma tuna sigogin samfur. Babu buƙatar daidaitawa ta hannu, kuma aikin yana da sauƙi. Yana da aikin adanawa da nuna bayanan shiga mai amfani da bayanan bayanan ganowa, da adana jimillar samarwa da gano adadin samfuran. Babban hanyar sadarwa na iya nuna jimillar adadin samarwa, ƙwararrun ƙima, da ƙarancin gano samfurin (matsakaicin lamba shine miliyan 1). Alamar ƙararrawa na kayan aiki na iya adana abubuwa 700 na ƙarshe. Kwanan wata kalandar har abada, tare da rajistan ayyukan ganowa;
Nunin girman siginar ganowa na musamman na gadajen shinkafa na iya nuna a sarari girman siginar abubuwan baƙin ƙarfe a cikin samfurin;
Tare da ayyukan ƙwaƙwalwar ajiya sama da 200, yana iya adana sigogin ganowa sama da samfuran 200. Bayan saiti guda ɗaya,
Lokaci na gaba da kuka yi amfani da kiran, ba kwa buƙatar sake daidaita shi. Samun damar sauya samfuran da sauri akan layin samarwa, rage girman lokacin saiti,
An sanye shi tare da gano kuskure ta atomatik da aiki mai sauri yayin farawa, wanda zai iya hana gano rashin inganci yadda ya kamata;
Siffofin samfur
1. Shigo da sassan don rage yawan gazawar kayan aiki da inganta daidaiton samarwa;
2. Gina a cikin bayanan samarwa, wanda zai iya samar da cikakkun bayanai na lamba, nauyi, da rabo na kowane matakin;
3. Yi amfani da kayan gyare-gyaren allura mai ƙima mai ƙima da ƙira guda biyu don haɓaka juriya biyu da rayuwar sabis,
4. 304 bakin karfe abu, lalata-resistant kuma ba mai yiwuwa ga tsatsa;
5. Yanayin koyawa na harsuna biyu a cikin Sinanci da Ingilishi ya dace don koyo da aiki.
















